| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIC T4 Gb;Ex tb IIIC T130°C Db |
| Màu sắc | Đỏ, Hổ phách (Vàng), Xanh lục, Xanh lam (Có sẵn tùy chỉnh) |
| Âm thanh | tùy chỉnh có sẵn |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC220 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 120 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 5 năm |