| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb; Ex tb IIIC T80oC Db |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
|---|---|
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút/180 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Chức năng | Ánh sáng khẩn cấp |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn LED cản trở hàng không chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |