| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ชื่อ | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 6000K (แสงแดด) |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex tb IIC T4 Gb; Ex tb IIIC T130°C Db |
| สี | สีแดง, สีเหลืองอำพัน (สีเหลือง), สีเขียว, สีฟ้า (กำหนดเองได้) |
| เสียง | ปรับแต่งให้พร้อมใช้งาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC220 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 120 นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |