| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิด ทนการกัดกร่อน ไตร-โพรฟ พลาสติกเต็มรูปแบบ หลอดฟลูออเรสเซนต์ |
| หมายเลขสินค้า | BYS |
| ตัวเลือกกำลังไฟ | 1×10W, 2×10W, 2×36W, 3×10W, 1×20W, 2×20W, 3×20W, 3×26W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 100-240V |
| อุณหภูมิสี | 3000K~6500K |
| ประสิทธิภาพพลังงาน | >100lm/W |
| อายุการใช้งาน | มากกว่า 50,000 ชั่วโมง |
| ความยาวหลอด | 2 ฟุต, 4 ฟุต |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.0 กก./ชิ้น |
| จำนวนต่อกล่อง | 1 ชิ้น |
| ขนาดกล่อง | 139×25×17 ซม. |
| ระดับการป้องกัน | IP66, WF2 |
| เครื่องหมาย Ex | Ex de IIC T6 Gb / Ex tD A21 IP66 T80°C |