| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
|---|---|
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút/180 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Chức năng | Ánh sáng khẩn cấp |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Loại đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| âm thanh | ≥180dB |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Chế độ làm việc | Xoay/Flash/Nhấp nháy/Ổn định |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sáng | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Dấu cũ | Ví dụ db IIC T4 Gb,Ex db IIIC T80oC Db |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |