| vật chất | Nhôm đúc |
|---|---|
| Loại cơ sở | E27 |
| Quyền lực | 250W/400W/1000W |
| Đèn thích ứng | 250W, 400W, 1000W (Natri áp suất cao) |
| Nguồn sáng | GIẤU |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| cân nặng | 1Kg/2kg/3kg |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |