| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| ประเภทหลอดไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| โคมไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥180dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| โหมดการทำงาน | หมุน/แฟลช/แฟลช/คงที่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB,120db,180dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระดับ IP | IP65 |
| สีอ่อน | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T4 Gb, เช่น db IIIC T80 ℃ Db |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |