| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb; เช่น tb IIIC T80 ℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อ | ไฟไฮเบย์ LED อุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เครื่องหมาย EX Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80℃ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟสัญญาณเตือน LED ป้องกันการระเบิด, ไฟเตือนความเข้มสูง, AC220V/DC24V, สัญญาณความปลอดภัยทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T4 Gb / Ex tb IIIC T130℃ Db. |
| สี | แดง, เขียว, น้ำเงิน, อำพัน (เหลือง) |
| เสียง | ปรับแต่งให้พร้อมใช้งาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED ป้องกันการระเบิดพร้อมเสียงไซเรน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V/110V/36V/24V |
| เสียง | 90dB |
| พลัง | 5W |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex tb IIC T4 Gb; Ex tb IIIC T130°C Db |
| สี | สีแดง, สีเหลืองอำพัน (สีเหลือง), สีเขียว, สีฟ้า (กำหนดเองได้) |
| เสียง | ปรับแต่งให้พร้อมใช้งาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |