| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED Strobe ป้องกันการระเบิดไฟเตือน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥180dB |
| พลัง | 20W |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการอุดตันการบินป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| ระดับ IP | IP65 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥120dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥180dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| โหมดการทำงาน | หมุน/แฟลช/แฟลช/คงที่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |