| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb; เช่น tb IIIC T80 ℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการอุดตันการบินป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |