Được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp nặng đòi hỏi khả năng chống cháy nổ và hiệu suất chiếu sáng vượt trội.
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Dấu EX | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC |
| Bao vây | Hợp kim nhôm không chứa đồng, bề mặt sơn tĩnh điện, màu vàng |
| Bìa trong suốt | Kính cường lực, chịu va đập 4J |
| Chốt tiếp xúc | Thép không gỉ |
| Trình điều khiển LED | Đầu vào điện áp rộng, đầu ra CC-CV (dòng không đổi - điện áp không đổi) |
| Đặc điểm kỹ thuật đèn | DẪN ĐẾN |
| Công suất đèn (W) | 50W, 70W, 100W, 150W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >80 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 5700K (có sẵn màu trắng mát nói chung) |
| Điện áp định mức | 100-277VAC, 50/60Hz; 220-240VAC 50/60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| gắn kết | Loại trần, loại tường, loại khung |
| Đầu vào cáp | G3/4" |
| Đường kính ngoài cáp có sẵn | Φ10mm-Φ14mm |