| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Đánh dấu EX | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80°C IP66 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm không đồng, bề mặt phủ bột, màu vàng |
| Bìa trong suốt | Kính cứng, chịu được tác động 4J |
| Chất kết nối lộ diện | Thép không gỉ |
| Máy điều khiển LED | Nhập điện áp rộng, đầu ra CC-CV (động lượng không đổi - điện áp không đổi) |
| Thông số kỹ thuật của đèn | Đèn LED |
| Năng lượng đèn | 50W, 70W, 100W, 150W |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | > 80 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 5700K (Tiêu chuẩn màu trắng lạnh) |
| Điện áp định số | 100-277VAC, 50/60Hz; 220-240VAC 50/60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Tùy chọn gắn | Loại trần nhà, loại tường, loại khoang |
| Các mục nhập cáp | G3/4" |
| Chiều kính ngoài cáp có sẵn | Φ10mm-Φ14mm |
|
|
|
|
|
|
|
|