| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| ระดับ IP | IP65 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิดความเข้มสูง 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥120dB |
| พลัง | 10W |
| เกรด IP | IP65, IP66 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex tb IIC T4 Gb; Ex tb IIIC T130°C Db |
| สี | สีแดง, สีเหลืองอำพัน (สีเหลือง), สีเขียว, สีฟ้า (กำหนดเองได้) |
| เสียง | ปรับแต่งให้พร้อมใช้งาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥180dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| โหมดการทำงาน | หมุน/แฟลช/แฟลช/คงที่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |