| รายการ | ชื่อสินค้า |
| CLZD81 | ไฟปรับการบินความแรงปานกลางที่ป้องกันการระเบิด |
| อื่นๆ | ฐานตั้งเป็นตัวเลือก (1 เมตรสูง) สีกระเป๋าไฟ, สีแสง, สไตล์, และแรงดันสามารถปรับแต่งได้ ทุกอย่าง โปรดติดต่อเรา |
| พลังประเมิน | 5 ~ 10W; 20W; 40W |
| ความดันไฟเข้า | AC110 ~ 275V |
| มาตรฐานการดําเนินงาน | GB/T 3638.1-2021; GB/T 3836.2-2021; GB/T 3836.31-2021 |
| การติดป้ายป้องกันการระเบิด | ex db IIC T6Gb; ex tb IIIC T80oC Db |
| แหล่งแสง | LED |
| ความถี่ของสายฟ้า | 20 ~ 60 นาที |
| ความเข้มข้นของแสง | กลาง ≥ 2000cd; สูง ≥ 20,000cdB |
| วิธีการซินคอร์ | การปรับปรุง GPS โดยดาวเทียมเบดู (ไม่จําเป็น) |
| วิธีควบคุม | การควบคุมสายไฟ; การควบคุมแสง (ไม่จําเป็น) |
| สีแสง | สีแดง สีเหลือง สีฟ้า สีขาว (ไม่จํากัด) |
| รายละเอียดของเส้นเข้า | G3/4 |
| สายไฟฟ้าที่ใช้ได้ | Φ9 ~ 14 มม. |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C~+45°C |
| มุมแสง | 360° |
| การจัดอันดับ IP | IP66 |
| การจัดอันดับความทนทานต่อการกัดกร่อน | WF1 * WF2 |
| ขนาดของหลอดไฟ (มม.) | ความยาว 168 * ความกว้าง 168 * ความสูง 245 |
| น้ําหนักสินค้า | 3.3 กิโลกรัม |