| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| เครื่องหมาย EX | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80°C IP66 |
| วัสดุ | โลหะผสมอลูมิเนียมปราศจากทองแดง, พื้นผิวเคลือบผง, สีเหลือง |
| ฝาครอบโปร่งใส | กระจกนิรภัย ทนทานต่อแรงกระแทก 4J |
| สลักเกลียวที่มองเห็นได้ | สแตนเลส |
| ไดรเวอร์ LED | อินพุตแรงดันไฟฟ้ากว้าง, เอาต์พุต CC-CV (กระแสคงที่ - แรงดันไฟฟ้าคงที่) |
| ข้อมูลจำเพาะหลอดไฟ | LED |
| กำลังหลอดไฟ | 50W, 70W, 100W, 150W |
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra) | >80 |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 5700K (ขาวเย็นมาตรฐาน) |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 100-277VAC, 50/60Hz; 220-240VAC 50/60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ตัวเลือกการติดตั้ง | แบบเพดาน, แบบติดผนัง, แบบขายึด |
| ช่องร้อยสาย | G3/4" |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกสายเคเบิลที่มีจำหน่าย | Φ10mm-Φ14mm |
|
|
|
|
|
|
|
|