| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn chắn nổ đối với hàng không |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80°C Db |
| Điện áp đầu vào (V) | 24V, 110V, 220V, |
| phát ra màu sắc | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam (Tùy chọn) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |