| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| Điện áp đầu vào | 100-240VAC |
| Nhiệt độ màu | Trắng mát 6000K |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 giờ |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ Chống ăn mòn Tri-Proof Đèn huỳnh quang hoàn toàn bằng nhựa |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80oC. |
| Xếp hạng IP | IP66, WF2 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 100lm/w |
| Nhiệt độ làm việc | -45 - 50oC |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |