| ชื่อ | อุปกรณ์ติดตั้งไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240VAC |
| อุณหภูมิสี | 6000K คูลไวท์ |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 ชม |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดป้องกันการกัดกร่อน Tri-Proof ฟลูออเรสเซนต์พลาสติกเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80℃. |
| ระดับ IP | IP66, WF2 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ | 100 ลิตร/วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 - 50 ℃ |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |