| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| โคมไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50000/เดือน |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| ประเภทหลอดไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC220 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 120 นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ประเภทฐาน | E27 |
| พลัง | 250W/400W/1000W |
| โคมไฟดัดแปลง | 250W, 400W, 1000W (โซเดียมความดันสูง) |
| แหล่งกำเนิดแสง | ซ่อน |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |