| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn cảnh báo chống cháy nổ nhiều lớp Đèn tín hiệu âm thanh |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |