| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC220 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 120 นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ประเภทฐาน | E27 |
| พลัง | 250W/400W/1000W |
| โคมไฟดัดแปลง | 250W, 400W, 1000W (โซเดียมความดันสูง) |
| แหล่งกำเนิดแสง | ซ่อน |
| ชื่อ | ไฟสัญญาณกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥180dB |
| พลัง | 20W |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟสัญญาณเตือน LED ป้องกันการระเบิด, ไฟเตือนความเข้มสูง, AC220V/DC24V, สัญญาณความปลอดภัยทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T4 Gb / Ex tb IIIC T130℃ Db. |
| สี | แดง, เขียว, น้ำเงิน, อำพัน (เหลือง) |
| เสียง | ปรับแต่งให้พร้อมใช้งาน |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |