| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn cảnh báo LED chống cháy nổ có còi báo động |
|---|---|
| Dấu cũ | Ví dụ db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130oC Db |
| Điện áp | 380V/220V/110V/36V/24V |
| âm thanh | 90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exdb IIC T6 Gb;Extb IIIC T80oC Db |
| Âm lượng | 90dB |
| Điện áp | 24V/36V/110V/220V/380V |
| Màu sắc | Đỏ, Bule, Vàng, Xanh, Trắng |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb; Ex tb IIIC T80oC Db |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |