| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพาป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IIBT4 Gb |
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมกันระเบิดแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| สี | กำหนดเองได้ |
| ชื่อ | พัดลมอุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมตามแนวแกนติดผนังป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |