| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn cảnh báo cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh nhấp nháy chống cháy nổ nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu | Ex db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| âm thanh | ≥90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |