| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการอุดตันการบินป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟปิดการบินที่ป้องกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80°C Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | 24V,110V,220V, |
| สีเปล่งแสง | แดง, เขียว, น้ำเงิน (ไม่จำเป็น) |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |