| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟเตือนสัญญาณเตือนภัยแบบเสียงและภาพกระพริบแบบป้องกันการระเบิดหลายชั้น |
|---|---|
| พิมพ์ | เช่น db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| เสียง | ≥90dB |
| พลัง | 5W |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB,120db,180dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB,120db,180dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |